kunkuntar Batir Lithium Forklift Batir


Motocin kunkuntar hanya suna haskakawa a cikin matsatsun wurare
Motocin kunkuntar hanya sune cikakkiyar mafita don amfani da su a cikin matsakaici da babban ɓangaren tara. Suna saita sabbin ma'auni dangane da sassauci, ergonomics da ingancin farashi da kuma tabbatar da mafi girman aikin kayan aiki a cikin kunkuntar hanyoyin. Godiya ga jagorar injunarsu da wayar tarho, manyan motocin kunkuntar suna aiki da kurkusa da tagulla, wanda ke ba da damar yin tafiye-tafiye da sauri da ɗaga sauri yayin da kuma rage damuwa ga ma'aikacin. Dangane da yanayi da buƙatun ma'ajiyar ku, zaku iya haɓaka manyan tarkacen ku tare da ƙarin kayan aikin aiki don matuƙar sassauci.

Batirin JB shine masana'antar fakitin batirin lithium ion wanda ke samar da 12 Volt,24 Volt,36Vt,48 Volt,60Vt,72Vt,80 Volt 200Ah 300Ah 400Ah 500Ah lifepo4 lithium-ion forklift fakitin baturi ta amfani da kunkuntar hanya mai tsayi. kuma abin dogara aiki.

JB BATTERY LiFePO4 baturin forklift ya dace da Narrow Aisle Forklift
Ɗaya daga cikin mahimman fa'idodin zaɓin lithium na JB BATTERY shine haɓakar ƙarfin kuzari fiye da mafita na batirin gubar-acid na yanzu. BATTERY JB yana amfani da Lithium-Iron-Phosphate (LiFePO4) wanda ke da takamaiman makamashi na ~ 110 watt-hours a kowace kilogram, idan aka kwatanta da gubar-acid ~ 40 watt-hours a kowace kilogram. Menene ma'anar wannan? Batirin JB BATTERY na iya zama ~ 1/3 ma'aunin nauyi don ma'auni na amp-hour iri ɗaya.

Gudun & inganci
JB BATTERY batir lithium suna da sauri. Ana iya caji su da sauri gaba ɗaya kuma suna iya ɗaukar caji mai sauri har zuwa 1C (cikakken caji cikin awa 1). Lead-acid kawai za a iya yin caji da sauri har zuwa 80% bayan haka cajin halin yanzu ya ragu sosai. Bugu da kari, batir lithium BATTERY JB suna kula da kyakkyawan aiki a ƙarƙashin ƙimar fitarwa har zuwa 3C ci gaba (cikakken fitarwa a cikin 1/3 awa ɗaya) ko 5C mai bugun jini. Gubar-acid yana fuskantar sag na ƙarfin lantarki mai ban mamaki da raguwar iya aiki ta kwatanta. A haƙiƙa, bayanan fitar da baturin lithium na JB BATTERY yana nuna yadda ƙarfin lantarki da ƙarfi ke kasancewa kusan dawwama a duk lokacin fitarsa, sabanin gubar-acid. Wannan yana nufin cewa ko da lokacin da baturi yayi ƙasa, aikin yana tsayawa babba.

Cajin baturi a duk lokacin da kuke so
BATTERY JB ba su nuna 'tasirin ƙwaƙwalwar ajiya' mai alaƙa da cajin damar, don haka fitarwa da cajin baturi a kowane lokaci ba tare da sakamako ba. Tare da gubar-acid, gazawar cikar caji yana haifar da sulfation wanda ke lalata batura. Wannan kuma yana faruwa a lokacin da ake adana gubar-acid alhalin ba a cika caji ba. Tare da lithium-ion baturi, adana baturin a kowane hali sai dai kusa da sifili. A ƙarshe, JB BATTERY lithium yana ~ 95% ingantaccen makamashi, idan aka kwatanta da ~ 80% ingancin batir-acid. Batirin JB BATTERY yana aiki mafi kyau lokacin da ake caji yayin hutu a rana. Gudun batir lithium-ion na JB BATTERY ta amfani da 'cajin dama' na iya ƙara haɓaka tsawon rayuwa kuma ya rage girman baturin da ake buƙata don aiki, yana ceton ku kuɗi. Don haka baturin lithium-ion na JB BATTERY shine mafi kyawun zaɓi don Narrow Aisle Forklift.

en English
X