Harka a Jamus: Ƙarfafa masana'anta tare da batura lithium


A Jamus, baturin Lithium-ion yana da mahimmanci a cikin juyin juya halin masana'antu. Musamman, Kamar yadda ake samar da wutar lantarki a cikin sarrafa kansa, yana da fa'idodi da yawa, ingantaccen makamashi, yawan aiki, aminci, daidaitawa, caji mai sauri kuma babu kulawa. Don haka shine mafi kyawun baturi don fitar da mutummutumi.

Akwai mai kera injin sarrafa kayan aiki a Jamus, suna siyan batir ɗin JB BATTERY LiFePO4 lithium-ion a matsayin samar da wutar lantarki.

Ci gaban baya-bayan nan a cikin batura masana'antu na lithium da kuma amfani da su wajen kera na da ban mamaki. Don haka, ta yadda zai iya zama mafi mahimmancin matakin-canjin kayan masarufi na ƴan shekarun da suka gabata.

Ta hanyar canza jirgin ruwan forklift zuwa ikon lithium, masu amfani da injin za su iya haɓaka sakamakon kuɗin kuɗin gabaɗaya, yawan aiki, yayin da rage yawan kulawa, farashin aiki da ƙirƙirar yanayin wurin aiki mafi aminci - duk a lokaci guda.

Bukatar mafi girman inganci

Daidaita hauhawar farashin albarkatun ƙasa da sauran abubuwan damuwa na gefe

Kamar yadda masana'antu ke zama mafi tsada-tsari kuma abokan ciniki suna buƙatar inganci, haɓaka farashin yana haifar da ƙananan riba.

Idan muka ƙara haɓaka kwanan nan a cikin ƙimar ƙarfe da albarkatun ƙasa zuwa wannan ma'auni, hoton ya zama mafi rikitarwa ga layin ƙasa, don haka yana da mahimmanci a sami ingantattun hanyoyi don rage farashi da haɓaka inganci a shuke-shuke.

Sarrafar da kayan sarrafa jiragen ruwa har yanzu dama ce don inganta ingantaccen aiki a masana'antar masana'antu. Kamfanoni da yawa suna ɗaukar motocin jagoran masu cin gashin kansu (AGVs) da robobin wayar hannu masu zaman kansu (AMRs) waɗanda ke amfani da batir lithium.

Samfuran caji mai sauƙi mai sauƙi waɗanda batir Li-ion ke bayarwa koyaushe ana iya keɓance su don saduwa da jadawalin ayyukan masu amfani, ba ta wata hanyar ba. Tare da sifili na yau da kullun, sauyawa zuwa baturan lithium na iya ƙara haɓaka lokaci da haɓaka aiki, ba ku damar mai da hankali kan ayyuka da manta game da baturi.

Amfani da AGVs da AMRs kuma yana magance batun daɗaɗɗen rashi na ƙarancin ma'aikata-kuma Li-ion shine mafi kyawun zaɓi na ikon motsawa don haɗawa da aikace-aikacen sarrafa kansa daban-daban. Ta hanyar tura ergonomic Li-ion mafita, ba kawai masu amfani za su iya rage farashin aiki ba, har ma da tura ma'aikatan su zuwa ƙarin ayyuka masu ƙima.

Tsawaita rayuwar kayan aiki

A yau, baturan masana'antu na lithium-ion sune mafi kyawun zaɓi don ayyuka masu yawa tare da maɗaukakiyar forklift masu aiki da yawa. Idan aka kwatanta da tsohuwar fasahar gubar-acid, suna ba da ingantacciyar aiki, haɓaka lokacin aiki, tsawon rayuwa, da ƙarancin ƙimar mallaka.

Fakitin wutar lantarki guda ɗaya na Li-ion na iya maye gurbin baturan gubar-acid da yawa kuma yana da tsawon rayuwa sau 2-3. Kayan aikin kuma za su yi aiki mai tsawo kuma suna buƙatar ƙarancin kulawa tare da batir lithium: suna ba da garantin ƙarancin lalacewa da tsagewa a kan forklifts tare da ingantaccen ƙarfin lantarki a kowane matakin fitarwa.

Haɓaka amfani da kayan aiki tare da daidaitawar jiragen ruwa na forklift "daidai".

Fasahar Li-ion tana ba da damar daidaitawar fakitin wutar lantarki don kowane takamaiman aiki da nau'in kayan sarrafa kayan da ake amfani da su a masana'antu. "A daidai lokacin" ana iya tallafawa masana'antar yanzu ta hanyar "daidai" ta jirgin ruwa na forklifts. A wasu lokuta, kamfanoni na iya samun babban tanadi ta hanyar rage jiragen ruwa don yin aiki iri ɗaya. Wannan shi ne ainihin abin da ya faru lokacin da kamfanin abokin ciniki ya canza zuwa batir Li-ion kuma ya rage adadin forklift da kashi 30%.

Tare da batirin lithium, masu amfani suna biyan abin da kuke buƙata kawai. Lokacin da suka san ainihin yadda ake fitar da kuzarin yau da kullun da tsarin cajin kayan aikinsu na cokali mai yatsu, suna saita mafi ƙarancin cikakkun bayanai, ko zaɓi mafi girma don samun matashin kai don tabbatar da tsawon rayuwar baturi.

Tsananin ƙwazo a cikin nazarin ikon ayyukan sarrafa kayan na iya taimakawa wajen zaɓar takamaiman ƙayyadaddun baturi don rundunarsu da aikace-aikacensu. Batirin lithium na zamani suna kunna Wi-Fi kuma suna iya samar da manajojin jiragen ruwa da ingantattun bayanai game da yanayin caji, zafin jiki, kayan aiki na makamashi, lokacin caji da fitar da al'amura, lokutan zaman banza, da sauransu. aikace-aikace da yawa don tabbatar da iyakar amfani da kayan aiki.

Aminci da Dorewa

Masana'antun masana'antu suna bin yanayin yanayin yanayi tare da sauran duniya. Kamfanoni da yawa suna gabatar da maƙasudin dorewar ma'auni, gami da rage sawun carbon ɗin su, amfani da mafi tsafta da tsaro da tsari da kayan aiki, da sarrafa shara da zubar da gaskiya.

Batirin Li-ion ba masu guba bane, amintattu, kuma tushen wutar lantarki mai tsabta, ba tare da haɗarin hayakin acid ko zubewar da ke da alaƙa da dumbin batir-acid mai zafi ko kuskuren ɗan adam a cikin kulawar su ta yau da kullun. Ayyukan baturi guda ɗaya da tsawon rayuwar baturin lithium yana nufin ƙarancin sharar gida. Gabaɗaya, ƙarancin wutar lantarki 30% za a yi amfani da shi don aiki ɗaya, kuma hakan yana fassara zuwa ƙaramin sawun carbon.

Fa'idodin canzawa zuwa batir Li-ion a cikin ayyukan sarrafa kayan don kamfanin kera:
Mafi ƙarancin lokacin raguwa, rage farashin aiki
Ingantattun tsare-tsare na aiki godiya ga sassauƙan caji
Tsarin kayan aiki na "daidai daidai" dangane da iyawar bayanai na yanke-yanke
Shirye-shiryen aiki da kai-mafi dacewa ga AGVs da AMRs
Safe, fasaha mai tsabta wanda ke gamsar da manyan ƙa'idodin tsabta

JB BATTERY

JB BATTERY yana ɗaya daga cikin manyan hanyoyin ajiyar makamashi da masu samar da sabis a duniya. Musamman muna ba da nau'ikan batura na lithium baƙin ƙarfe Phosphate (LiFePO4) don motocin cokali na lantarki, Motoci masu sarrafa kansu (AGV), Jagorar Waya ta Robots (AGM), Robots Ta hannu ta atomatik (AMR). Kowane baturi an ƙera shi musamman don sadar da babban zagayowar rayuwa da kyakkyawan aiki akan yanayin zafin aiki mai faɗi. Mu LiFePO4 batura forklift na iya fitar da ingantattun injunan ku.

en English
X