Nawa ne nauyin baturin forklift?
Nawa ne nauyin baturin forklift?
Idan kana cikin kasuwancin da ya shafi forklifts, ƙila ka gane muhimmancin samun nau'in baturi mai kyau. Batura na iya yin tasiri sosai akan farashin aiki. Ɗaya daga cikin abubuwan da ya kamata a fahimta shine nauyin baturi. Fahimtar wannan zai iya taimaka maka kwatanta nauyin baturi da buƙatun forklift.
An ƙera wasu ƙwanƙolin forklift don ɗaga mafi girman ƙarfin nauyi. A sakamakon haka, irin waɗannan na'urorin yadudduka suna buƙatar baturi mai nauyi wanda ya dace da buƙatun nauyi don kwanciyar hankali.

Nawa ne nauyin baturin forklift?
Forklift Baturi zai iya auna ton. Waɗannan batura na iya yin awo tsakanin fam 1000 zuwa 4000. Wannan ya dogara da nau'in forklift da kuke zabar baturi don. Jerin abubuwan da ke ƙayyade nauyin baturi na ƙarshe.
Don batir forklift na lantarki, akwai wasu ƙarfin wuta guda uku. Akwai 36-volt, 48 volts, da kuma 80-volt baturi. Kyawawan sinadarai na lithium-ion shine cewa ana iya faɗaɗa su don biyan buƙatun forklift ɗin ku.
Abun baturi
Idan kana mamakin nawa ne nauyin baturin forklift, ya kamata ka ƙara koyo game da abun da ke ciki domin zai iya yin tasiri kai tsaye akan nawa baturin yayi nauyi. Abun da ke cikin baturin ku yana da muhimmiyar rawa a nauyi. Yawancin forklifts na lantarki ana yin amfani da su ta batirin lithium ko baturan acid acid. Duk da haka, fasahar da ake amfani da su don ƙirƙirar sunadarai sun bambanta. Wannan yana rinjayar gaba ɗaya ingancin aikin cokali mai yatsu da nauyin baturi.
Batirin gubar acid shine zaɓi na gargajiya lokacin da ake kunna cokali mai yatsu. Sun kasance zabin da aka fi so amma sannu a hankali ana riske su batirin lithium-ion. Batirin gubar gubar suna cike da ruwa kuma suna da saman da ake buƙatar cirewa don sauƙaƙe cika ruwa. Batura na samar da wutar lantarki bayan wani sinadari ya auku tsakanin sulfuric acid da farantin gubar. Waɗannan batura sun fi nauyi saboda fasaharsu da kayan da aka yi amfani da su don ƙirƙirar su,
Don batirin lithium-ion sabon zaɓi ne kuma sun zo cikin sinadarai daban-daban. A cikin sarrafa kayan, lithium-ion phosphate shine mafi mashahuri zaɓi. Wannan sinadari yana ba da damar fakitin baturi ya zama mafi ƙarfi da ƙarfi fiye da gubar acid. Bugu da ƙari, an rufe ƙwayoyin sel, kuma ba sa buƙatar kulawa da ruwa.
Batirin lithium-ion yayi nauyi kasa da batirin gubar da kashi 40-60.
Me yasa zabin lithium-ion yayi nauyi
Lithium haske ne. Batirin lithium-ion yakan sami mafi girman ƙarfin kuzari, yana basu damar ɗaukar ƙaramin girma da ƙananan nauyi.
Nauyin baturin forklift zai iya rinjayar aikinsa. Na farko, duk da haka, kuna buƙatar yin la'akari idan akwai isasshen ma'auni don ɗaukar nauyin baturi, musamman lokacin sarrafa jiragen ruwa.
Yin aiki tare da mu a Batirin JB yana ba mu damar kimanta buƙatun ku na nauyi ba tare da lalata aikin ba. Mun daɗe a kasuwa kuma muna da fasahar da ta dace don kula da ƙirƙirar baturi na al'ada. Nauyin baturin ku yakamata yayi daidai da buƙatun ƙawancen cokali mai yatsun ku. Mun kasance muna ƙirƙirar mafi kyawun batura sama da shekaru goma kuma zamu iya jagorance ku akan zaɓinku bayan bincika ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan aikin cokali mai yatsu da kimanta buƙatun ku.
Babu amsa madaidaiciya ga tambayar, "nawa ne nauyin baturin forklift". Duk ya dogara da sinadarai, girman, da buƙatar forklift.

Don ƙarin game da nawa ne nauyin baturin forklift,zaku iya ziyartar JB Battery China a https://www.forkliftbatterymanufacturer.com/2022/07/06/how-much-does-an-electric-forklift-battery-weight-forklift-battery-weight-chart-for-electric-counterbalanced-forklift/ don ƙarin info.