Fa'idodin 24 volt lifepo4 zurfin sake zagayowar lithium-ion baturi forklift na pallet jack da masana'antu AGV forklift
Fa'idodin 24 volt lifepo4 zurfin sake zagayowar lithium-ion baturi forklift na pallet jack da masana'antu AGV forklift
Ga yawancin kamfanoni, farashin yawanci yana cikin mahimman abubuwan da suka shafi tsarin yanke shawara. Yawancin haka lamarin yake a duk lokacin da kuke siyan kadarori masu daraja kamar motoci da kayan aiki. Yawancin kasuwancin sarrafa kayan aiki yawanci suna buƙatar forklifts. Waɗannan suna taimaka musu wajen sarrafa kayan da suka zo cikin manyan fakiti. Tun da yawancin kayan da aka tattara a cikin pallets, ana iya sarrafa su da sauƙi ta hanyar forklifts. Ƙungiyoyi da yawa suna buƙatar ko dai ɗakunan ajiya ko wuraren gini. Saboda ingancin forklifts a cikin waɗannan mahalli, kamfanoni da yawa suna samun maƙasudin maƙallan tafin hannu. Amma forklifts yawanci suna dogara da ingantaccen baturi don yin aiki da kyau. Dole ne ku zaɓi baturin da ya dace don maƙarƙashiyar ku. Ta wannan hanyar, za ku iya yadda ya kamata da kuma sarrafa duk wani kayan da kuke da shi.

Zaɓin mafi dacewa baturi forklift yana nufin za ka iya yin aiki da kyau. Duk da yake akwai ma'auni na ƙarfin lantarki daban-daban don batura lithium-ion daban-daban, bambancin 24 volt zaɓi ne mai ƙarfi. Yawancin forklifts, dangane da 24 volt lithium-ion baturi. An zaɓi shi ne saboda akwai fa'idodi da fa'idodi da yawa na baturi mai forklift na lithium-ion mai ƙarfin lantarki 24.
Fa'idodi da fa'idodin batirin forklift 24 volt lithium-ion
Kafin batirin forklift na lithium-ion ya zama sananne sosai, mutane sun yi amfani da batirin gubar-acid don masu cokali mai yatsu. A baya-bayan nan ne aka fara amfani da batir lithium-ion. Saboda fa'ida da fa'idar wannan baturi, yana saurin samun farin jini. Kasuwanci da kamfanoni suna buƙatar amfani da baturin forklift na lithium-ion mai ƙarfin lantarki 24 volt. Wannan shi ne saboda batura an tsara su da kyau akan lokaci. Ko da yake an gabatar da baturin lithium-ion kafin yanzu, da alama suna da fa'idodi da fa'idodi masu kyau. Idan ya zo ga fa'idodi da fa'idodi, 24 volt lithium-ion forklift da alama shine mafi kyawun zaɓi. Wannan shi ne saboda fa'idodi da fa'idodi masu zuwa:
Gajeren lokacin caji don haɓaka yawan aiki
An inganta batirin lithium-ion don yin caji da sauri. Idan aka kwatanta da sauran nau'ikan baturi, suna yin caji a ɗan lokaci kaɗan. Batirin forklift na lithium-ion mai ƙarfi 24 volt yawanci yana da jimlar lokacin cajin sa'o'i 2. Batirin gubar-acid yawanci suna buƙatar tsawon lokacin caji. Yawancin lokaci suna da tsawon lokacin cajin baturi tsakanin sa'o'i 8 zuwa 48. Wannan shine tsawon lokacin da ake ɗaukar su don yin caji cikakke.
Yana bada garantin tsawon rayuwar sabis
Batura lithium-ion waɗanda aka ƙididdige su a 24 volts yawanci suna zuwa tare da tsawon sabis. Saboda mahimmancin su, ƙila ka buƙaci baturin forklift tare da tsawon sabis. Batirin lithium-ion mai nauyin volt 24 yakan zo tare da tsawon sabis. Wannan yana tabbatar da cewa kun sami aikin yi. Amma baya ga baturan lithium-ion, wasu nau'ikan da yawa yawanci suna zuwa tare da gajeriyar rayuwar sabis. Wannan yana nufin cewa a cikin ɗan gajeren lokaci, waɗannan batura zasu buƙaci maye gurbinsu. Wannan shine dalilin da ya sa ana iya ganin irin waɗannan batura azaman farashi mai maimaitawa. Wannan ya sa farashin sarrafa forklift ya karu. Saboda farashin kulawa, rayuwar sabis na baturin forklift ɗinku yana da mahimmanci sosai. Baturin gubar-acid zai iya ɗaukar kusan 1500 tazarar caji. Koyaya, baturin lithium yana da kusan zagayowar 3000. Wannan shine dalilin da ya sa suke da mahimmancin zaɓin da za a yi amfani da su a cikin forklift ɗin ku.
Batura lithium-ion sun zo tare da tsarin sarrafa aminci
Lokacin yin hidimar ku 24 volt lantarki lithium-ion baturi forklift, kuna iya la'akari da amincinsa. A kwatanta, sauran zaɓuɓɓukan baturi kamar gubar-acid da alama basu da isassun tsarin tsaro. Batirin gubar-acid yawanci ya ƙunshi amfani da abubuwa masu haɗari kamar sulfuric da gubar-acid. Waɗannan batura yawanci suna buƙatar ruwa. Wannan yana nufin cewa a lokacin aikin ruwa, akwai haɗarin zubewa da zubar da ruwa idan ba a yi shi yadda ya kamata ba. Hakanan, akwai wasu haɗari kamar gurɓatawa da lalata. A lokacin caji, yawanci ana ganin batir-acid na gubar don fitar da hayaki mai guba. Hakanan, waɗannan batura suna da rauni ga dumama. Wannan shine dalilin da ya sa yakamata a yi amfani da su a cikin yanayi mai sarrafawa. A gefe guda kuma, baturan lithium-ion sun ƙunshi lithium iron phosphate ko LFP. Suna zuwa da na'urorin lantarki masu tsayayye, waɗanda ke zuwa a cikin akwati da aka rufe. Ta wannan hanyar, babu kofuna ko buɗewa don abubuwan ciki don haifar da lahani. Batirin lithium-ion forklift na lantarki mai karfin 24 volt ya zo tare da tsarin kula da aminci wanda ke sa su zama mafi girma.
Suna da yawa sosai
Wani fa'idar batirin lithium-ion mai karfin volt 24 shine kasancewarsa iri-iri. Batirin forklift na lithium-ion mai ƙarfin lantarki mai ƙarfi 24 na iya aiki akan kowane nau'in cokali mai yatsa. Wannan yana nufin cewa zai iya aiki a kan nau'ikan forklifts iri-iri kamar jacks pallet na walkie, tarkacen tafiya, mahayan tsakiya, da mahaya na ƙarshe.
Sun dogara
Wani muhimmin fa'ida na 24 volt lantarki lithium-ion baturi forklift shine abin dogaro ne. Saboda amincin su, suna sa masu yin aikin forklift a cikin ɗakunan ajiya da wuraren gine-gine suna da amfani sosai. Batirin da ba a iya dogaro da shi ba zai kasance mai saurin kamuwa da raguwar lokuta da lalacewa. A yawancin mahalli na masana'antu, raguwar lokutan da ba a shirya ba da lalacewar kayan aiki galibi suna haifar da ƙarancin aiki tsakanin ma'aikata.
Suna samar da ingantaccen aiki
Ana amfani da baturin forklift na lithium-ion mai ƙarfin lantarki 24 volt a cikin forklifts saboda ikonsa na aiki da kyau. Irin wannan baturi yana buƙatar lokaci mai yawa da ayyuka don yin caji. Zai iya haɓaka aiki tunda ana iya cajin baturi yayin da yake cikin forklift. Ta wannan hanyar, cokali mai yatsa zai iya zama mai albarka. Saboda wannan hanyar caji mai sauƙi, ba za a sami lokacin ɓacewa ba.
Ana iya kiyaye su cikin sauƙi
Ba ya ɗauka da yawa a gare ku don kula da baturin forklift na lithium-ion mai ƙarfin lantarki 24. Wannan fa'idar ya sanya wannan baturi ya fi sauƙi yayin aiki a kan forklifts. Sauran zaɓuɓɓuka kamar batirin gubar-acid yawanci suna buƙatar daidaito da sadaukarwa. Alal misali, ana sa ran ku ƙara ruwa akai-akai. Duk da yake wannan yana iya zama kamar aiki mai sauƙi, ba koyaushe ba ne mai sauƙi. Idan kun kasa canza ruwa ta hanyar da ta dace, baturin zai iya lalacewa. A madadin, batir lithium-ion an san su zama masu canza wasa. Irin waɗannan batura ba sa buƙatar kulawa da yawa, amma yawanci suna iya ba da mafi kyawun wasan kwaikwayo. Kadan kulawar da batirin lithium-ion ke buƙata shine cajin su kamar yadda aka ƙayyade. Baya ga wannan, babu abin damuwa game da baturi.

Don ƙarin bayani game da fa'idodin 24 volt lifepo4 zurfin zagayowar lithium-ion baturi forklift don jakin pallet na lantarki da AGV forklift na masana'antu, zaku iya ziyartar Manufacturer Baturi na Forklift a https://www.forkliftbatterymanufacturer.com/product-category/24-volt-lithium-ion-forklift-truck-battery/ don ƙarin info.